Search Feedback Around you
Tags for "Traffic Signals"

Showing 1 - 1 of 1 total results
From: iLovePhilippines    |    Addressed to: CEBU CITY

Hi admin. Good morning. May reklamo lang po ako tungkol sa traffic signal sa Cebu. Isa po akong studyante sa USJR. Sa tuwing dumadaan ako sa corner ng A. Borromeo St at Leon Kilat sa McDo napapansin ko pong yung mga pedestrian traffic signal ay hindi nasa ayos ang timer. Halimbawa po ay naghihintay po ako ng halos 3mins para lang makatawid Colon St.. Ok lang po sa kin ang maghintay kaso parang unfair din po sa mga pedestrian na mabilis lang mag red ang signal. About 15 seconds lang ata ang walk time or green signal tapos nag re red na. Colon is one of the busiest places Ive ever known at napapansin ko parang walang nag mamanage o nakakakita sa problem na ito. The whole corner po ang problema. Sa bandang A.Borromeo Street naman po nag rered pa rin ang pedestrian traffic signal kahit naka stop po ang signal sa mga sasakyan. Dapat pong green ang para sa pedestrian. Please paki analyze po. Hindi lang po about traffic signal ang problema. Pati rin yung baho sa mga kalesa. Pagdumaan ako jan napakabaho. Dapat pong iorient ang lahat ng Filipino about hygiene. Lalong lalo na sa mga nagtitinda o vendor na nakadisplay sa gilid ng aming school. Ang dudumi ng mga cooking oil na ginagamit. Walang takip ang mga pagkain. Alam ko pong hindi parte ang hygiene ang sa Public Works and Infrastructure pero youre part of the government. Pwede nyo pong tawagin ang tamang department sa request ko. Thanks. Hope youll solve this problem as soon as possible. God bless.

  • Type: Complaint
  • |
  • Category: Public Works and Infrastructure
  • |
  • Tags: Traffic Signals
  • |
  • Date: 18 October 18,2016 10:11 am
  • |
  •  View Reply

Terms and Policies | FAQs | Rate this Website | Sitemap


© 2017 Electronic Watch. All rights reserved.